Alexandra Buhl Grafískur hönnuður alexandra@forlagid.is

Andrea Olga Færseth Lagerstjóri olga@forlagid.is

Anna Guðrún Guðnadóttir Sölustjóri anna@forlagid.is

Engin mynd

Arndís Kristleifsdóttir  Bókari arndis@forlagid.is

Bjarni Guðmarsson

Bjarni Guðmarsson Ritstjóri bjarni@forlagid.is

Engin mynd

Björn Svanur Víðisson Framleiðslustjóri bjorn@forlagid.is

Egill Örn Jóhannsson Framkvæmdastjóri egill@forlagid.is

Einhildur Pálsdóttir Bókhald einhildur@forlagid.is

Elín Edda Pálsdóttir Verkefnastjóri útgáfu / Ritstjóri Tímarits Máls og menningar elin@forlagid.is

Engin mynd

Embla Ýr Teitsdóttir Kynningarstjóri embla@forlagid.is

Emilía Erla Ragnarsdóttir Grafískur hönnuður emilia@forlagid.is

Guðmundur Þorsteinsson Umbrot gudmundur@forlagid.is

Engin mynd

Guðrún Norðfjörð Markaðsstjóri gudnord@forlagid.is

Guðrún Sigfúsdóttir Ritstjóri gudrun@forlagid.is

Halla Sigríður Margrétardóttir Grafískur hönnuður hallasigga@forlagid.is

Héðinn Finnsson Verslunarstjóri á Fiskislóð hedinn@forlagid.is

Hólmfríður Úa Matthíasdóttir Útgefandi ua@forlagid.is

Höskuldur Þór Höskuldsson Sölumaður hoskuldur@forlagid.is

Inga Haraldsdóttir Skrifstofa ingah@forlagid.is

Ingibjörg Helgadóttir Verkefnastjóri ritstjórnar ingibjorg@forlagid.is

Ingveldur Oddný Jónsdóttir Gjaldkeri / innheimta ingveldur@forlagid.is

Jón Rósant Þórarinsson Lager rosi@forlagid.is

Kolbrún Þóra Eiríksdóttir Réttindastofa / Foreign Rights kolbrun@forlagid.is

Laufey Leifsdóttir Ritstjóri laufey@forlagid.is

Engin mynd

Margrét Snæfríður Jónsdóttir Skrifstofa margret@forlagid.is

Nanna Rögnvaldardóttir Ritstjóri nanna@forlagid.is

Nói Þróunarstjóri forlagid@forlagid.is

Oddný S. Jónsdóttir Ritstjóri oddny@forlagid.is

Engin mynd

Ragna Lóa Stefánsdóttir Sölumaður ragnaloa@forlagid.is

Sigríður Rögnvaldsdóttir Ritstjóri sigridur@forlagid.is

Engin mynd

Sigríður Ásta Árnadóttir Ritstjóri sigridurasta@forlagid.is

Sigþrúður Gunnarsdóttir Ritstjóri / Ritstjóri Tímarits Máls og menningar sigthrudur@forlagid.is

Silja Aðalsteinsdóttir Ritstjóri silja@forlagid.is

Steinar Þorsteinsson Lager steinar@forlagid.is

Sesselja Jónsdóttir Bóksali á Fiskislóð setta@forlagid.is

Valgerður Benediksdóttir Réttindastofa / Foreign Rights vala@forlagid.is

Þórgunnur Skúladóttir Ritstjóri thorgunn@ritsmidjan.is

Þórhildur Garðarsdóttir Fjármálastjóri thorhildur@forlagid.is

Æsa Guðrún Bjarnadóttir Ritstjóri aesa@forlagid.is

ÖrnSig

Örn Sigurðsson Ritstjóri kortaútgáfu og bílabóka orn@forlagid.is

Fylgstu með á facebook!

2021 © Forlagið | Bræðraborgarstíg 7, 101 Reykjavík | Sími 575 5600 | forlagid@forlagid.is | www.forlagid.is

nýskráning

INNskráning

Nýskráning