Starfsfólk Forlagsins
Alexandra Buhl
Grafískur hönnuður
alexandra@forlagid.is
Olga Færseth
Andrea Olga Færseth
Lagerstjóri
olga@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Arndís Kristleifsdóttir
Bókari
arndis@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Arnljótur Sigurðsson
Hljóðmaður
arnljotur@forlagid.is
Bjarni Guðmarsson
Bjarni Guðmarsson
Ritstjóri
bjarni@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Björn Svanur Víðisson
Framleiðslustjóri
bjorn@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Brynjólfur Ólason
Umbrot
binni@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Dagný Hinriksdóttir
Sölumaður
dagny@forlagid.is
Egill Örn
Egill Örn Jóhannsson
Framkvæmdastjóri
egill@forlagid.is
Einhildur
Einhildur Pálsdóttir
Bókhald
einhildur@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Elín Edda Pálsdóttir
Verkefnastjóri útgáfu / Ritstjóri Tímarits Máls og menningar
elin@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Embla Ýr Teitsdóttir
Kynningarstjóri
embla@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Emilía Ragnarsdóttir
Grafískur hönnuður
emilia@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Guðmundur Andri Thorsson
Ritstjóri
andri@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Guðrún Norðfjörð
Markaðsstjóri
gudnord@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Halla Sigríður Margrétardóttir
Grafískur hönnuður
hallasigga@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Hekla Irene McKenzie
Sölustjóri
hekla@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Héðinn Finnsson
Verslunarstjóri á Fiskislóð
hedinn@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Hólmfríður Úa Matthíasdóttir
Útgefandi
ua@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Höskuldur Þór Höskuldsson
Sölumaður
hoskuldur@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Inga Haraldsdóttir
Skrifstofa
ingah@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Ingibjörg Helgadóttir
Verkefnastjóri
ingibjorg@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Ingveldur Oddný Jónsdóttir
Gjaldkeri / innheimta
ingveldur@forlagid.is
Engin mynd
Kolbrún Þóra Eiríksdóttir
Réttindastofa / Foreign Rights
kolbrun@forlagid.is
Laufey Leifsdóttir
Laufey Leifsdóttir
Ritstjóri
laufey@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Linda Rún Pétursdóttir
Skrifstofa
linda@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Nanna Rögnvaldardóttir
Ritstjóri
nanna@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Nói
Þróunarstjóri
forlagid@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Oddný S. Jónsdóttir
Ritstjóri
oddny@forlagid.is
Engin mynd
Ragna Lóa Stefánsdóttir
Sölumaður
ragnaloa@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Sigríður Rögnvaldsdóttir
Ritstjóri
sigridur@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Sigríður Ásta Árnadóttir
Ritstjóri
sigridurasta@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Sigþrúður Gunnarsdóttir
Ritstjóri / Ritstjóri Tímarits Máls og menningar
sigthrudur@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Silja Aðalsteinsdóttir
Ritstjóri
silja@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Sindri Freyr Steinsson
Hljóðmaður
sindri@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Steinar Þorsteinsson
Lager
steinar@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Sesselja Jónsdóttir
Bóksali á Fiskislóð
setta@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Valgerður Benediksdóttir
Réttindastofa / Foreign Rights
vala@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Þórgunnur Skúladóttir
Ritstjóri
thorgunn@ritsmidjan.is
Starfsfólk Forlagsins
Þórhildur Garðarsdóttir
Fjármálastjóri
thorhildur@forlagid.is
Starfsfólk Forlagsins
Æsa Guðrún Bjarnadóttir
Ritstjóri
aesa@forlagid.is
Örn Sigurðsson
Örn Sigurðsson
Ritstjóri kortaútgáfu og bílabóka
orn@forlagid.is

Mánudaga til föstudaga frá kl. 10-18
Laugardaga frá kl. 11-17

Sími í verslun á Fiskislóð 39: 575 5636

Sími á skrifstofu á Bræðraborgarstíg: 575 5600

Fylgstu með á facebook!

2021 © Forlagið | Bræðraborgarstíg 7, 101 Reykjavík | Sími 575 5600 | forlagid@forlagid.is | www.forlagid.is

nýskráning

INNskráning

Nýskráning